ilé-iṣẹ́_2

Ìgbòkègbodò

  • Mu ooru tutu

    Mu ooru tutu

    Tútù ìgbà ẹ̀ẹ̀rùn. Ooru ìgbà ẹ̀ẹ̀rùn kò ṣeé fara dà. Láti ìbẹ̀rẹ̀ oṣù Keje, nígbà tí wọ́n ń dojúkọ ojú ọjọ́ gbígbóná tí ń bá a lọ, láti ṣe iṣẹ́ rere ní àwọn ète ìtútù ìgbà ẹ̀ẹ̀rùn, láti mú ìtùnú òṣìṣẹ́ sunwọ̀n sí i, ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ HOUPU ṣe ìdajì oṣù kan ti "itura...
    Ka siwaju sii >
  • “Àwọn ọjọ́ 3.8″ fún àwọn obìnrin láti fi àwọn ìgbòkègbodò ìbùkún ránṣẹ́

    “Àwọn ọjọ́ 3.8″ fún àwọn obìnrin láti fi àwọn ìgbòkègbodò ìbùkún ránṣẹ́

    Àwọn ọjọ́ "3.8" fún àwọn obìnrin láti fi àwọn ìgbòkègbodò ìbùkún ránṣẹ́ Afẹ́fẹ́ ìgbà òjò bẹ̀rẹ̀ sí í ṣe Ọjọ́ Àwọn Obìnrin Àgbáyé ti Oṣù Kẹta Kẹjọ. Ní òwúrọ̀ ọjọ́ kẹjọ oṣù kẹta, HOUPU ṣe ìgbòkègbodò "3.8" fún Àwọn Obìnrin...
    Ka siwaju sii >
  • Ìtọ́jú ọdún tuntun

    Ìtọ́jú ọdún tuntun

    Ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ ìtọ́jú ọdún tuntun Xiyuan Street ṣèbẹ̀wò sí àwọn oníṣẹ́ ọwọ́, àwọn òṣìṣẹ́ tó dára, àti àwọn òṣìṣẹ́ tó le koko ní HOUPU. Ní ọjọ́ kẹẹ̀ẹ́dọ́gbọ̀n oṣù kìíní, bí ayẹyẹ ìgbà ìrúwé ṣe ń sún mọ́lé, Akọ̀wé Ìgbìmọ̀ Iṣẹ́ Ẹgbẹ́ ti agbègbè Xiyuan ní Hi...
    Ka siwaju sii >

pe wa

Láti ìgbà tí wọ́n ti dá a sílẹ̀, ilé iṣẹ́ wa ti ń ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ọjà tó gbajúmọ̀ jùlọ ní àgbáyé pẹ̀lú ìtẹ̀lé ìlànà dídára ní àkọ́kọ́. Àwọn ọjà wa ti ní orúkọ rere nínú iṣẹ́ náà àti ìgbẹ́kẹ̀lé tó dájú láàrín àwọn oníbàárà tuntun àti àtijọ́.

Ṣe ìwádìí nísinsìnyí