
Ètò ìfọ́ omi LNG tí ó wà lórí ọkọ̀ ojú omi jẹ́ ọkọ̀ ojú omi tí kì í ṣe ti ara rẹ̀ tí a fi àwọn ẹ̀rọ ìpèsè epo kún. Ó dára jùlọ láti gbé e kalẹ̀ sí àwọn omi tí ó ní ààbò pẹ̀lú àwọn ìsopọ̀ etíkun kúkúrú, àwọn ọ̀nà gbígbòòrò, ìṣàn omi díẹ̀, ìjìnlẹ̀ omi jíjìn, àti àwọn ipò tí ó yẹ ní ìsàlẹ̀ òkun, nígbàtí ó ń pa àwọn ibi tí ènìyàn pọ̀ sí mọ́ àti àwọn ọ̀nà ìfọ́ omi tí ó kún fún ènìyàn mọ́.
Ètò náà pèsè àwọn ibi ìdúró àti ibi ìṣípò fún àwọn ọkọ̀ ojú omi tí LNG ń lò, láìsí ìpalára kankan lórí ìrìnàjò ojú omi àti àyíká. Ó ní ìbámu pẹ̀lú “Àwọn Ìpèsè Àkókò lórí Ààbò àti Ìṣàkóso Àwọn Ibùdó Ìpèsè Èéfín Omi,” ó ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àṣàyàn ìṣètò pẹ̀lú ọkọ̀ ojú omi + èbúté, ibi ìkópamọ́ ọkọ̀ ojú omi + àwọn ohun èlò tí ń gbé epo jáde lórí omi, àti àwọn ètò ibùdó omi tí ó dúró ṣinṣin. Ìmọ̀-ẹ̀rọ bunker yìí ní àwọn agbára ìṣiṣẹ́ tí ó rọrùn, a sì lè fà á lọ sí àwọn ibi ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀ bí ó bá ṣe pàtàkì.
| Pílámẹ́rà | Àwọn Ìlànà Ìmọ̀-ẹ̀rọ |
| Oṣuwọn sisan pinpin to pọ julọ | 15/30/45/60 m³/h (A le ṣe àtúnṣe) |
| Oṣuwọn Sisan Bunkering to pọ julọ | 200 m³/h (A le ṣe àtúnṣe) |
| Ìfúnpá Apẹrẹ Ètò | 1.6 MPa |
| Ìfúnpá Iṣiṣẹ́ Ètò | 1.2 MPa |
| Iṣẹ́ Àárín Gbùngbùn | LNG |
| Agbára Tanki Kanṣoṣo | ≤ 300 m³ |
| Iye Àwọ̀n Ọkọ̀ | Ètò kan / Ètò méjì |
| Iwọn otutu apẹrẹ eto | -196 °C sí +55 °C |
| Ètò Agbára | A ṣe adani gẹgẹbi awọn ibeere |
| Irú Ọkọ̀ Ojú Omi | Ọkọ̀ ojú omi tí kò ní agbára láti gbé ara rẹ̀ |
| Ọ̀nà Ìgbékalẹ̀ | Iṣẹ́ tí a fà |
Lilo agbara to munadoko lati mu ayika eniyan dara si
Láti ìgbà tí wọ́n ti dá a sílẹ̀, ilé iṣẹ́ wa ti ń ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ọjà tó gbajúmọ̀ jùlọ ní àgbáyé pẹ̀lú ìtẹ̀lé ìlànà dídára ní àkọ́kọ́. Àwọn ọjà wa ti ní orúkọ rere nínú iṣẹ́ náà àti ìgbẹ́kẹ̀lé tó dájú láàrín àwọn oníbàárà tuntun àti àtijọ́.