
LNG Pump Skid, tó jẹ́ ògúnná ìmọ̀ ẹ̀rọ tó ga jùlọ, so iṣẹ́ tó yàtọ̀ pọ̀ mọ́ àwòrán tó dáa àti tó rọrùn. A ṣe é láti rí i dájú pé gáàsì àdánidá (LNG) tó ní omi tó rọrùn àti tó gbéṣẹ́, skid yìí ní ojútùú tó péye fún àìní epo LNG.
Ní pàtàkì rẹ̀, LNG Pump Skid so àwọn pọ́ọ̀ǹpù, àwọn mítà, àwọn fálùfù, àti àwọn ìṣàkóso pọ̀, ó ń pèsè ìpèsè LNG tó péye àti èyí tí a ṣàkóso. Àwọn ìlànà aládàáṣe rẹ̀ ń mú ààbò pọ̀ sí i, ó sì ń dín àìní fún ìtọ́jú ọwọ́ kù. Ìkọ́lé modular skid náà ń mú kí fífi sori ẹrọ àti ìtọ́jú rọrùn, ó sì ń rí i dájú pé àkókò ìsinmi díẹ̀ ló kù.
Ní ojú ìwòye, LNG Pump Skid ní ìrísí tó rọrùn pẹ̀lú àwọn ìlà mímọ́ tónítóní àti ìkọ́lé tó lágbára, tó bá àwọn ètò ìgbàlódé mu. Ìwọ̀n kékeré rẹ̀ mú kí ó rọrùn láti gbé e kalẹ̀, èyí tó mú kí ó yẹ fún onírúurú ohun èlò, láti ibi tí wọ́n ti ń tún epo sí títí dé ibi tí wọ́n ti ń lò ó ní ilé iṣẹ́. Skid yìí jẹ́ àpẹẹrẹ ìṣẹ̀dá tuntun, ó ń fúnni ní iṣẹ́ tó tayọ àti ẹwà tó fani mọ́ra ní agbègbè epo LNG.
Lilo agbara to munadoko lati mu ayika eniyan dara si
Láti ìgbà tí wọ́n ti dá a sílẹ̀, ilé iṣẹ́ wa ti ń ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ọjà tó gbajúmọ̀ jùlọ ní àgbáyé pẹ̀lú ìtẹ̀lé ìlànà dídára ní àkọ́kọ́. Àwọn ọjà wa ti ní orúkọ rere nínú iṣẹ́ náà àti ìgbẹ́kẹ̀lé tó dájú láàrín àwọn oníbàárà tuntun àti àtijọ́.