Ẹ̀rọ Ìpèsè CNG Lẹ́ẹ̀mẹ́ta àti Okùn Méjì. A ṣe é láti yí ìrírí ìtún-epo padà fún àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ gaasi àdánidá (NGVs), ẹ̀rọ ìpèsè onípele gíga yìí ní ìrọ̀rùn, ìṣiṣẹ́, àti ìgbẹ́kẹ̀lé aláìlẹ́gbẹ́ nínú ìwọ̀n CNG àti ìfowópamọ́ ìṣòwò.
Ní pàtàkì ti ẹ̀rọ ìṣàkóṣo CNG Line-Three-and-Meji-Hose CNG Dispenser ni ẹ̀rọ ìṣàkóso microprocessor wa tó ti wà ní ìpele tó ga jùlọ, tí a ṣe àgbékalẹ̀ rẹ̀ dáadáa, tí a sì ṣe àgbékalẹ̀ rẹ̀ láti mú iṣẹ́ àti ìṣe tó péye wá. Ètò ìṣàkóso ọlọ́gbọ́n yìí ń rí i dájú pé iṣẹ́ rẹ̀ kò ní wahala, ó ń mú kí àwọn ìṣòwò rọrùn, ó sì ń mú kí àìní fún ètò títà (POS) yàtọ̀ síra.
Pẹ̀lú àkójọpọ̀ àwọn èròjà tó lágbára, títí bí ìwọ̀n ìṣàn CNG, àwọn nọ́fíìsì CNG, àti fáìlì solenoid CNG, a ṣe ẹ̀rọ ìpèsè wa pẹ̀lú ọgbọ́n láti bá àwọn ìlànà dídára àti ààbò mu. Pẹ̀lú àfiyèsí lórí àwòrán tó rọrùn láti lò àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ tó rọrùn, ẹ̀rọ ìpèsè HQHP CNG ní ìrọ̀rùn lílò àti wíwọlé tí kò láfiwé, èyí tó mú kí iṣẹ́ àtúnṣe epo yára kíákíá àti láìsí wahala.
Jù bẹ́ẹ̀ lọ, ẹ̀rọ ìpèsè wa ní àwọn ẹ̀yà ààbò tó ti pẹ́ àti agbára ìwádìí ara ẹni, èyí tó ń fún àwọn olùṣiṣẹ́ àti àwọn olùlò ní àlàáfíà ọkàn. Pẹ̀lú àwọn ẹ̀rọ ìtọ́jú ara ẹni tó ní ọgbọ́n, ẹ̀rọ ìpèsè náà ń rí i dájú pé ó ṣiṣẹ́ láìléwu àti pé ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé lábẹ́ gbogbo ipò, nígbà tí àyẹ̀wò ara ẹni ní àkókò gidi ń kìlọ̀ fún àwọn olùlò nípa àwọn ìṣòro tó lè ṣẹlẹ̀, èyí tó ń jẹ́ kí wọ́n yanjú ìṣòro kíákíá kí wọ́n sì tọ́jú rẹ̀.
A ti lo ẹ̀rọ ìpèsè HQHP CNG ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìgbà kárí ayé, ẹ̀rọ ìpèsè HQHP CNG ti gba ìyìn fún iṣẹ́ àti ìgbẹ́kẹ̀lé rẹ̀ tó tayọ. Láti ọ̀dọ̀ àwọn olùṣiṣẹ́ ọkọ̀ ojú omi ìṣòwò sí àwọn ilé iṣẹ́ ìrìnnà gbogbogbòò, ẹ̀rọ ìpèsè wa ti di àṣàyàn tí a fẹ́ràn jùlọ fún ètò ìpèsè epo CNG, tí ó ní ìníyelórí àti onírúurú ọ̀nà.
Ní ìparí, Ẹ̀rọ Ìpèsè CNG Lẹ́ẹ̀mẹ́ta àti Okùn Méjì dúró fún ìlọsíwájú pàtàkì nínú ìmọ̀ ẹ̀rọ ìpèsè epo CNG, ó ń fúnni ní ìṣiṣẹ́ tó dára, ààbò, àti ìrírí olùlò tí kò láfiwé. Yálà fún àwọn ibùdó ìpèsè epo ọkọ̀ ojú omi tàbí àwọn ibùdó ìpèsè epo CNG gbogbogbòò, ẹ̀rọ ìpèsè epo wa ti múra tán láti bá àwọn àìní tí ń yípadà nínú iṣẹ́ ìrìnnà epo àdánidá mu.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹta-19-2024

