Ìròyìn - Ṣíṣe àgbékalẹ̀ Ètò Ìpamọ́ àti Ìpèsè Gáàsì Gíga LP
ilé-iṣẹ́_2

Awọn iroyin

Ṣíṣe àgbékalẹ̀ Ètò Ìpamọ́ àti Ìpèsè Gaasi Gíga LP

Inú wa dùn láti ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ohun tuntun wa nínú ìmọ̀ ẹ̀rọ ìpamọ́ hydrogen: Ètò Ìpamọ́ àti Ìpèsè Gaasi LP. Ètò ìlọsíwájú yìí ní àwòrán tí a fi skid so pọ̀ tí ó so mọ́ modulu ìpamọ́ hydrogen àti ipese, module ìyípadà ooru, àti module ìṣàkóso pọ̀ mọ́ ẹyọ kan ṣoṣo.

Ètò Ìtọ́jú àti Ìpèsè Gáàsì LP wa jẹ́ èyí tí a ṣe fún onírúurú iṣẹ́ àti ìrọ̀rùn lílò. Pẹ̀lú agbára ìtọ́jú hydrogen tí ó wà láti 10 sí 150 kg, ètò yìí dára fún onírúurú iṣẹ́ tí ó nílò hydrogen tí ó mọ́ tónítóní. Àwọn olùlò kàn ní láti so àwọn ohun èlò ìlò hydrogen wọn pọ̀ ní ibi iṣẹ́ láti bẹ̀rẹ̀ sí í ṣiṣẹ́ lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀ àti láti lo ẹ̀rọ náà, láti mú kí iṣẹ́ náà rọrùn àti láti dín àkókò ìṣètò kù.

Ètò yìí dára gan-an fún àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná epo (FCEVs), ó sì ń pèsè orísun hydrogen tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé tó ń rí i dájú pé iṣẹ́ àti iṣẹ́ rẹ̀ dúró ṣinṣin. Ní àfikún, ó ń ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ojútùú tó dára fún àwọn ètò ìpamọ́ agbára hydrogen, ó ń fúnni ní ọ̀nà tó dúró ṣinṣin àti tó ní ààbò fún títọ́jú hydrogen fún lílò lọ́jọ́ iwájú. Ètò Ìpamọ́ àti Ìpèsè Gáàsì LP tún dára fún àwọn ohun èlò agbára ìdádúró epo, ó ń rí i dájú pé àwọn ètò agbára ìdádúró ṣì ń ṣiṣẹ́ àti pé wọ́n ti ṣetán fún lílò nígbà tí ó bá yẹ.

Ọ̀kan lára ​​àwọn ohun pàtàkì nínú ètò yìí ni àwòrán rẹ̀ tí a fi skid-mounted ṣe, èyí tí ó mú kí fífi sori ẹrọ àti ìtọ́jú rọrùn. Ṣíṣepọ̀ mọ́ ẹ̀rọ ìpamọ́ hydrogen àti ipese pẹ̀lú àwọn ẹ̀rọ ìyípadà ooru àti àwọn ẹ̀rọ ìṣàkóso ń rí i dájú pé iṣẹ́ wọn dára jùlọ àti pé wọ́n ṣeé gbẹ́kẹ̀lé. Ọ̀nà modular yìí ń fúnni láyè láti ṣe àtúnṣe àti láti bá àwọn ohun tí olùlò nílò mu, èyí sì ń jẹ́ kí ó jẹ́ ojútùú tó rọrùn fún onírúurú ohun èlò.

Ní ìparí, Ètò Ìpamọ́ àti Ìpèsè Gáàsì LP dúró fún ìlọsíwájú pàtàkì nínú ìmọ̀ ẹ̀rọ ìpamọ́ hydrogen. Apẹẹrẹ tuntun rẹ̀, ìrọ̀rùn lílò rẹ̀, àti agbára ìlò tó wọ́pọ̀ mú kí ó jẹ́ ohun ìní tó ṣe pàtàkì fún iṣẹ́ èyíkéyìí tó nílò hydrogen tó mọ́ tónítóní. Yálà fún àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná, àwọn ètò ìpamọ́ agbára, tàbí àwọn ohun èlò agbára tó dúró dè, ètò yìí ń pèsè ojútùú tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé tó sì gbéṣẹ́ tó bá àwọn ohun èlò hydrogen òde òní mu. Ní ìrírí ọjọ́ iwájú ìpamọ́ hydrogen pẹ̀lú Ètò Ìpamọ́ àti Ìpèsè Gáàsì LP tó ti wà ní ìpele tuntun lónìí!


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: May-21-2024

pe wa

Láti ìgbà tí wọ́n ti dá a sílẹ̀, ilé iṣẹ́ wa ti ń ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ọjà tó gbajúmọ̀ jùlọ ní àgbáyé pẹ̀lú ìtẹ̀lé ìlànà dídára ní àkọ́kọ́. Àwọn ọjà wa ti ní orúkọ rere nínú iṣẹ́ náà àti ìgbẹ́kẹ̀lé tó dájú láàrín àwọn oníbàárà tuntun àti àtijọ́.

Ṣe ìwádìí nísinsìnyí